9 ตอบกลับ

ซาวน์จะยังเห็นไม่ชัดนะคะ​ ถ้าน้องหนีบไว้​ จะชัวร์​ตอนประมาณ​ 4เดือนไปแล้วคะ​ หรือถ้าเจาะเลือดตรวจดาวน์​ อันนี้ก็ชัวร​์100%รู้เพศแน่นอนคะ

ขอบคุณจ้า 😊

น้องแฝด 15wกว่า ใกล้ๆกันเลยค่ะ ตรวจเลือดดาวน์แบบnifty ดูโครโมโซมได้ จะรู้เพศด้วยค่ะ

คุณหมอถามหนูอยู่ค่ะ 1 ครรภ์ 1790 แต่หนูแฝดต้องจ่าย×2 หนูเลยไม่ตรวจค่ะ

ได้ค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือค่ะ บางทีน้องหนีบบ้าง ไม่ยอมอ้าบ้างค่ะ ต้องทำใจ

โอ้ย อย่างงี้ต้องรอรุ่นอย่างเดียวใช่ไหมคะแม่ 😂

บ้านนี้เห็นแค่คนเดียวค่ะ อีกคนก็รอลุ้น สรุปว่าเป็นหญิงคู่ค่ะ

VIP Member

ต้องดูดวงด้วยค่ะ บ้านนี้ กลัวจะเปิดให้ดู ซาวไปหลายรอบเลยค่ะ

หนูกลัวน้องหนีบจังเลยค่ะ 😂

VIP Member

ได้ค่ะแต่แล้วแต่ดวงด้วยว่าตอนไปซาวด์น้องหันมาให้เห็นมั้ย

กลัวว่าน้องจะไม่ให้เห็นอ้ะคะพี่ 😂

ถ้าน้องไม่หนีบก็เห็นค่ะ

ขอให้ไม่หนีบค่ะ 😂

ได้จ้า

ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ☺