11 ตอบกลับ

บ้านนี้เจ็บเตือนทุกวันค่ะ น้องยังไม่ยอมออกมาเลย 40 1แล้วค่ะ หน่วงท้องน้อย ไม่เจ็บจริงสักที

เหมือนกันเลยจ้า แต่บ้านนี้แค่38วีค5วันแต่ยังไร้วี่แวว จนลุงหมอนัดผ่า30มกรานี้แล้ว☺️

อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว😂

บ้านนี้ 40+3 วีคแล้วคะ เจ็บเตือนทุกวันแต่ยังไม่เจ็บถี่เลยคะ แม่รอลุ้นทุกวัน

บ้านนี้เจ็บทุกวันเหมือนกันค่ะ แล้วก็หายไป

บ้านนี้40+3เจ็บเตือนเกมือนกันค่ะแต่ไม่ถี่กลัวจะได้ผ่าเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเรยคะบ้านนี้ครบ40วีคแล้วมีอาการหน่วงท้องน้อย

บ้านนี้แตก 40 4 w ค่า ยังไงน้องก็ออกแม่ๆอย่านอยเลย

40+2แล้วค่ะ อยากเจอน้องแล้ว 24นี้หมอนัดอีกแล้วค่ะ

บ้านนี้ 39+3ครับ ยังไม่ยอม แม่อึดอัดมาก

บ้านนี้ 39 วีคยังเงียบเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะแม่ รอจนนอยด์

บ้านนี้39+4 คนอื่นแตกกันหมดแล้ว กังวลด้วยว่าลูกจะเป็นอะไรมั้ย ยังไงคุณแม่คลอดแล้วอย่าลืมมาอวดน้องบ้างน๊าค๊า❤️🙆🏻‍♀️👶🏻

ให้คุณพ่อไปตามค่ะ555

คุณพ่อตามมาหลายรอบแล้วค่ะ น้องก็ไม่ออกมา ทำทุกทางแล้วจ้า 😂😂😂 สงสัยได้ผ่า