446 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ส่งกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และลูกเลยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะคะ

ขอให้น้องและแม่แข็งแรงและอยู่ด้วยกันไวๆนะคะ

เหมือนของเราเลย ผ่าคลอดมาหัวใจน้องเต้นเร็ว

หายไวไวนะค่ะ ลูกเราก็เป็น ตอนนี้10เดือนล่ะจ้า

ขอให้น้องหายไวๆ กลับมาสุขภาพเเข็งแรงน่ะคร้า

หายไว้ๆนะลูก ขอให้คุณพระคุณเจ้าคุมคร้อง

สุ้ๆๆนะค่ะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆๆน้า

สู้ๆนะคับคนเก่ง หายไวๆนะจะได้กลับบ้านนะคับ

สู้​ๆ​นะ​คะ​✌️​✌️ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ไวๆคะ