22 ตอบกลับ

บ้านนี้กินคนเดียวบางทีเกือบ2โล ชอบกินของหวานทุกชนิด น้ำแข็งใส นมปั่น ขนมหวาน เค้ก ชอบทุกอย่างที่เป็นของหวานแต่พอไปตรวจน้ำตาลก้อผ่านปกติทุกอย่างค่ะ😊

😘😘

กินได้ค่ะ บ้านนี้ก็กินทุเรียนมีประโยชน์ต่อลูกด้วยค่ะ แต่อย่ากินมากนะคะเด่วร้อนในค่ะเสี่ยงเป็นเบาหวานอีกด้วยค่ะ555+ กินพอหายอยากก็พอนะค่ะ😁

กินค่ะ แต่ข้างในร้อนมากร้อนจนเราไปอาบน้ำเลย แต่ปนะโยชน์เยอะมากค่ะ

ได้ค่ะ ดีต่อลูกในครรภ์อีก ทานได้แค่2พูล นะค่ะเดี๋ยวเบาหวานขึ้น

ได้ค่ะแต่กินได้แค่วันละพูเท่านั้นนะค่ะ คนเป็นเบาหวานงดเลยค่ะ

กินได้ค่ะแต่ห้ามกินตอนท้องว่างนะคะ ทุเรียนมันออกร้อนจร้า

VIP Member

ปีนี้กินไป 2 รอบแล้วค่ะ แต่ไมาเยอะมาก กลัวน้ำหนักขึ้นเยอะ

กินให้หายอยากก็พอค่ะ ช่วงนี้ร้อนมากด้วยระวังด้วยนะคะ

VIP Member

กินได้คะแต่เค้าให้กินวันละพูบ้านนี้กินทุกวันเลย😂

กินได้คร่ เรากินอาทิตย์ละ 2-3 ครั้งครั้งละ 1 พูคร่