คุณแม่เข้าร้านทำผมบ่อยไหมคะ
Voice your Opinion
เข้าเป็นประจำ
นาน ๆ ครั้ง
แทบไม่เคยเข้าเลย

15848 ตอบกลับ

42 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ส่วยตัวแล้วทำงานร้านเสริมสวยค่ะ ทั้งกลิ่นเคมีทั้งอะไร แน่ไม่แพ้เลย

ทุกวันนี้เป็นอีเพิ้งหัวฟู ผมแทบไม่ได้หวี เพราะเลี้ยงลูกค่ะ 555

ตั้งแต่มีลูกก็เป็นอีเพิ้งเลยค่ะ ขนาดสระผมเองยังแทบไม่มีเวลา

เเม่บ้านนี้ไปตัดผมอย่างเดียวจ้า เล็บไม่ทำ ไม่ทาสีเล็บ

แต่ก่อนบ่อย มีลูกป่านนี้ยังไม่ได้เข้าเลยค่ะ ปีกว่าละ

VIP Member

ไปค่ะ. ไปสระผมแค่นั้นค่ะ บอกตรงๆขี้เกียจสระเอง

VIP Member

เข้าประจำค่ะ สระผมที่ร้านค่ะ สัปดาห์ละ2-3 ครั้ง

เข้าเป็นประจำค่ะ แต่พอมีโควิดก็ไม่เข้าเลยค่ะ

นานครั้งเวลาหงุดหงิดไปนอนให้ช่างเกาหัวเล่น

ถ้าตัดจะปีละครั้ง สระไดร์ ปีละ5-6ครั้งคะ