1875 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันหมดจิงๆแม่ท้อง ทีแรกคิดว่าเป็นคนเดียว ขี้น้อยใจสุดๆ จนตอนนี้ก็น้อยใจยุและก็ไม่รู้ว่าเรื่องอะไรด้วย 😅

เป็นเหมือนกันค้ะ.อยากไห้สามีมาสนใจมายุไกล้ๆ ชอบงอแงจนงี้เง่า พอสามีไม่สนใจก้อแอบร้องไห้น้อยใจ คิดว่าสามีไม่รัก

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้เอาใจ ชอบเก็บมาคิดเเล้วก็เสียใจ บ้างที่ก็เอามาคิดเก็บมาเครียด งงกับตัวเองมากก

เหมือนกันตรงขี้แยมาก จากเป็นคนไม่ค่อยร้องไห้หรือร้องแบบเงียบมากไม่มีใครรู้ เดี๋ยวนี้นึกอยากร้องก็ร้องดื้อๆเลยค่ะ

เวลาแฟนทำงานเข้าเวรกลางคืนต้องนอนคนเดียวจะนอนไม่หลับ หลับยากมาก แต่ถ้าแฟนอยู่ด้วยง่วงเร็วมาก บางทีสามทุ่มก็ง่วงแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ งอแงแต่กับสามีคนเดียวเลย พูดอะไรนิดหน่อยกระทบกระเทือนใจก็ร้องแล้วค่ะ ขนาดดูหนังยังร้องเลยค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ อ้อนสามีจนสามีหยุดงานบ่อยมากเกือบโดนพักงานไปเลยค่ะ สามีบ้านนี้เข้าใจตามใจทุกอย่างค่ะ สุ้ๆค่ะแม่

เหมือนกันค่ะ แต่สามีไม่ค่อยจะสนใจเท่าไหร่แถมโดนด่าว่างี่เง่าอีก บางทีก้แอบร้องไห้แต่สามีก้ไม่สนใจอยู่ดี

เป็นเหมือนกันเลยคะ ขี้แง ปกตินนิสัยก่อนท้องเหมือนผู้ชายเลย พอท้อง เก็บทุกอย่างมาคิดน้อยใจสามีหนักมาก ทำไรผิดไปหมด

เป็นค่ะ คิดเองเออเองนอนร้องไห้เองค่ะ 🤣 ยิ่งช่วงใกล้คลอดก็เหมือนว่ายิ่งจะเป็นค่ะ ปวดนู่นปวดนี่อยากให้เขาดูแลเอาใจ