1875 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่อตัวเองมาก เรื่องเล็กๆเช่น โดนแย่งของกิน สามีหาของที่อยากกินให้ไม่ได้ แอบไปนั่งร้องไห้น้อยใจตลอด

😂😂😂เป็นค่ะอาการนี้ ไม่ได้ดั่งใจงอแงค่ะ😂😂😂ตลกตัวเองค่ะ

เป็นที่ฮอโมนค่ะ เหมือนตอนจะเป็น ปจด. แต่เรายังไม่มีอาการอะไรเลย อาจคงเพราะสามีเอาใจใส่เกินไป จนบางที ลำคานสามีค่ะ 😅😅😅

แม่บ้านนี้มีนิสัยขี้หวงของกินและพ่อเขาก็ชอบแกล้งมาแย่งแม่นี่นั่งร้องไห้เลยจ้ากลัวไม่อิ่ม😆😆แม่บ้านไหนเป็นบ้างคะ

เป็นค่ะ คิดมากหลายๆๆเรื่อง สามีทำอะไรก็ไม่ถูกใจ ร้องไห้บ่อย ในหัวมีอะไรคิดเยอะ บางทีต้องหาอะไรทำจะไม่ได้ฟุ้งซ่านค่ะ

แรกๆไม่รู้ว่าท้องก็เป็นค่ะแถมสามีไม่เข้าใจอีกบอกว่าเราเอาแต่ใจ แต่ตอนนี้หายแล้วคะ อาจจะเป็นแค่ช่วง ไตรมาสแรกค่ะแม่

เรากลัวแม่สามีจะว่าขี้เกียจ เพราะท้องเเล้วง่วงแบบง่วงนอนทั้งวัน แต่กับสามีดูแลดีมากผิดที่เราคิดมากไปเอง

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องก็เป็นค่ะแต่พยายามไม่ร้องไม่เศร้าค่ะคนแก่ว่าลูกจะเลี้ยงอยาก(ไม่รู้จิงไหมแต่บ้านนี้เลี้ยงไม่อยากค่ะ)

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะขี้น้อยใจ อยากอยู่กับเค้าตลอดแต่ที่ทำงานก็จับแยกกันไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน แอบร้องไห้บ่อยๆ555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขี้น้อยใจ แต่สามีก้อเข้าใจเราน่ะคะ ยอมทุกอย่าง ยอมทุกเรื่อง ตามใจเราตลอด เขาบอกเขากลัวเราคิดมาก

บ้านนี้ขี้วีนค่ะ ไม่ได้ดั่งใจก็เหวี่ยงกระจุยกระจาย ถ้าทะเลาะหรือพูดจาไม่เข้าหู ก็จะงอนจนไม่รับโทรศัพท์จากสามี2-3วัน