1875 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เป็นเอามากซะด้วยคิดมากสุดๆ คิดได้ทุกเรื่อง เครียดไปหมดทุกสิ่งอย่างน้อยใจสานี่ที่1เลยค่ะ บางทีก็โมโหตัวเองไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยค่ะ😢😢

บ้านนี้ก็เป็นจ้า เป็นที่ฮอร์โมนด้วย ในใจแอบสงสารพ่อของลูกเหมือนกันนะเหนื่อยงานต้องมาเหนื่อยกับเเม่อีก ทางที่ดีคือปล่อยวางค่ะอย่าคิดมาก ส่งผลต่อลูกน้าา

เป็นเหมือนกันคะ แต่แฟนก็ไม่เคยจะสนใจเวลาเราไปอ้อนก็โมโหใส่ อีกอย่าง กลับมาจากทำงานก็จับโทรศัพท์ ถึงเวลาก็นอน ทุกวันนี้ หน้าแทบจะไม่ได้มองกัน😂

ทางนี้ตั้งแต่ท้องก็มีปัญหากับแฟนตลอดค่ะ เขาไม่พูดจารักษาน้ำใจเราอะไรสักอย่าง ไม่แคร์ ไม่ใส่ใจเลย ทะเลาะกันหนักขึ้นๆ ตอนนี้ตัดสินใจเดินออกมาแล้วค่ะ เลี้ยงลูกเอง ปัญหาเยอะ ก็เหนื่อยเยอะ 😓

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ​ เเฟนไม่ชวนไปกินข้าวพร้อมกันก็ร้อง55555 อยากเป็นคนขี้ร้องน่ะค่ะเเม่​ น้องออกมานิสัยเค้าจะเหมือนตอนที่เราเป็นตอนท้อง​ อารมณ์​ดีเข้าไว้​ สู้ๆคะ

เป็นค่ะ นอยไปหมด ร้องไห้บ่อย อะไรกระทบจิตใจไม่ได้เลยร้องตลอด แฟนขึ้นเสียงใส่ยิ่งร้องหนักมากนอยหนักมากพอหยุดน้องก็หายนอยไม่ได้งอลแฟนค่ะ แฟนนี่งงทำตัวไม่ถูก

เป็นเหมือนกันค่ะ งอแงหนักมาก ขี้น้อยใจหนักมาก จนแฟนบอกว่าทำไมงอแงเป็นเด็กเลย คิดเยอะมากๆ แต่โชคดีที่เขาเข้าใจไม่รำคาญแต่เอ็นดูมากกว่าเดิม เพราะอ้อนหนักมาก

VIP Member

มันเป็นปกติของคนท้องค่ะ เราก็เป็น มีแอบน้อยใจแอบร้องไห้ ทั้งทีแฟนไม่ได้ทำอาไรผิดเลย แค่บอกให้แฟนกวาดพื้นให้หน่อย แฟนไม่มากวาดให้เราก็ร้องไห้แล้ว ขำตัวเอง

ของเราก่อนจะรู้ว่าท้อง​ อยู่ๆร้องไห้ไม่มีเหตุผลเลย ยังคุยกับแฟนเลยว่า​เป็นอะไรไม่รู้ร้องไห้ไม่มีเหตุผล​ หลังจากนั้นก็รู้ว่าตนเอลงท้องได้​ 6สัปดาห์​แล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ งอแง ขี้อ้อน ขี้หงุดหงิด เพราะว่าเขาโอนเงินเข้ากลุ่ม18+ตั้ง4กลุ่ม แถมคุยกับสาวในไลน์ด้วย ตอนนี้จะเลิกก็เลิกไม่ได้เพราะเราก็ยังรักเขาอยู่🥺

เป็นเหมือนกันคะ ตั้งแต่ท้องงี่เง่าติดสามี เวลาสามีไปทำงาน ก็ต้องวีโอคอลโทรเช็คพอเขาไม่รับก็ร้องไห้โทษว่าเขาอยู่กับผู้หญิง เอิ่มมม !!!! อารมณ์แปรปรวนมากคะ