113 ตอบกลับ

บ้านนี้ออกงาน แฟนทำงานคนเดียวยังไม่ซื้อของให้น้องเลยคะ กำหนดคลอด3ตุลา ตอนนี้ลำบากมากคะกลัวไม่มีของไว้ให้น้องตอนคลอด

สนใจรับคะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะใกล้คลอดแล้วเพราะผู้ใหญ่ที่บ้านยังไม่ให้ซื้อ ถ้าเป็นคนอื่นเอาให้รับได้คะ

VIP Member

คุณแม่บริจาคให้กับมูลนิธิดีกว่าค่ะ หรือไม่ให้คนที่เค้าขัดสนจริงๆ ไม่ได้ดราม่านะคะ เเต่คนที่ลำบากจริงๆมันมีค่ะ

เห็นด้วยค่ะ ทุกวันนี้ make story กันเยอะมาก อยากให้คนลำบากจริงๆได้รับจองไปใช้

ใกล้คลอดแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีเสื้อผ้าให้ลูกเลยเพราะงบน้อย แฟนก็ไม่มีงาน เลยไม่มีงบซื้อเสื้อผ้าเด็กเลยค่ะ

สนใจนะคะ คลอดเดือนนี้คะ นส.ยุรวัลย์ คำทองหลาง บ้านเลขที่73หมู่11 บ้านแสงแก้ว ต.โคกกลาง อ.โนนสะอาด จ.อุดรธานี 41240

อยากได้มากค่ะแม่ น.ส. วาสนา วังแก้ว (เก็ท ห้อง133) หอพักบุตรสยาม 130 หมู่9. ต.บ้านกลาง อ.เมือง จ.ลำพูน 51000. เบอร์ 0960793635

สนใจค่ะ งบน้อยจริงๆๆ ยังไม่ได้เตรียดของเลยค่ะ ใกล้คลอดเเล้วด้วย ขอช่องทางการติดต่อด้วยค่ะ 31wเเล้วค่ะ

สนใจค่ะ ไกล้คลอดแล้ว เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว ลูกคนแรก อยากมีไว้จะได้ไม่ต้องซื้อเก็บเงินไว้ค่าคลอด่ะ

สนใจค่ะ..หาเงินคนเดียวค่ะขายของตามตลาดนัด แต่ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วเลยไม่ได้ขายคลอดวันที่6ก.ค.นี้ค่ะ

Super Mum

คลอดเดือนพฤศจิกายนอีกคะ คุณพ่อพึงออกจากงานเลย กำลังหางานใหม่ กลุ้มมากคะต้องซื้อของให้ลูกใช้อีก