74 ตอบกลับ

22 ธันวาค่ะ ท้องที่ 2 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ คนแรกลูกสาวค่ะ ได้ 2 ขวบแล้ว

TapFluencer

ธันวาเหมือนกันคร่าา ท้องแรกคร่า ได้ลูกสาว กำหนดคลอด5ธันวาคร่าา😊

ท้องแรกได้ผู้ชายอายุ5ขวบครึ่งท้อง2ได้ผู้หญิงเกิดเดือนธันวาค่ะ

บ้านนี้ 16 ธันวาคมลูกสาว ท้อง 3 จ้า คนโต15พี่สาว ท้อง2ลูกชาย 10 ขวบค่ะ

บ้านนี้ท้อง2คะท้องแรกพี่สาว3ขวบและท้องนี้น่าจะได้สาวมาอีกค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด11 ธันวาคม ท้องแรกลูกชาย 3ขวบ ท้อง2 ลูกสาวจร้า

9 ธค. ท้อง 2 คนโตผู้สาว ต้าวก้อนในท้องผู้บ่าวค่ะ ปิดอู๋พอดี 😁😍

ท้อง 2 ค่ะ ท้องแรก ผญ 17 ย่าง 18 แล้วค่ะ ท้องนี้ก็ผญ เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด26 ธ.ค ลูกสาวคนที่2ค่ะ คนแรกก็ลูกสาว 9 ขวบแล้วค่ะ

ต้นเดือนธันวาค้า ท้องแรกลูกชาย5ขวบ ท้องสองก้ลูกชายค้า😅😅