157 ตอบกลับ

ฝันว่าได้สร้อยข้อมือเพชร แต่ยังที่รุ้ว่าได้ ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ 17 สัปดาห์

ขอบคุณจร้ 😊

เคยฝันว่าได้เลี้ยงลูกสาวค่ะ แต่ไม่แน่ใจเลย ต้องรออัลตร้าซาววันที่30นี้😁

ของเราฝันสารพัดเลยจ้ะ. รุ้อีกทีนอนผิดท่า เมื่อยตัวอ่ะค่ะ เลยฝันต่างๆนาๆ

บ้านนี้ฝันว่ามีเด็กผู้ชายมาขอเล่นด้วยแต่หมอซาวให้ได้ผู้หญิงค่ะ

เราฝันว่าเราได้ใส่ทองเส้นใหญ่แล้วยาวด้วยค่ะ

ก่อนท้อง 2-3 เดือน ฝันว่ามีผู้ชายมาขออยู่ด้วย ตอนท้องแล้วไม่ฝันอะไรเลยค่ะ

เด็กชายค่ะ ตามฝันเป๊ะ

ก่อนท้องฝันว่าได้อุ้มเด็กทารกคะประมานอาทิตย์กว่าๆก็ตั้งครรภ์เลยคะ

ของเราฝรรเห็นเด็กแบเบาะนอนใส่ทองเต็มตัว ตอนนี้ 17วิค ก็ฝรรว่าใส้ทอง

ฝันตลอดค่ะ ฝันว่าจะได้คลอดอย่างเดียวเลยค่ะ รีบค่ะ อยากเจอลูกแล้ว55

ตอนท้อง32+2 เราฝันว่าได้ลูกชาย พอหมอนัดซาวด์เราได้ลูกชายจ้าตอนนี้34+7

ฝันปกติดเลยค่ะ ไม่มีฝันทำนองได้สร้อย ได้พระอะไรเลย เงียบกริบ 55