157 ตอบกลับ

เราฝันเห็นตัวเองใส่สร้อยทอง และก็แหวนทอง

เราก็ฝันแบบนี้ แต่ยังไม่ท้องเลย..เศร้า

บ้านนี้ทั้งแฟนทั้งเราฟันได้ผ.ญค่ะแต่ได้ผช.

ไม่ฝันจ้า แต่สามีฝันแทนมีเด็กมาขออยู่ด้วย

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่สร้อยทอง ได้ลูกชายจ้า

เป็นนค่าาา ไม่เคยยฝันนเลยยตั้งแต่ท้องมา

บางทีความฝันก็ไม่ได้บอกเพศเสมอไปนะคะ

ตอนทองแรกๆฝันว่าแฟนมาสวมแหวนทองให้ค้ะ

ฝันเห็นช้าง กับฝันเห็นเต่าสามตัวค่ะ

เราฝันว่าเราได้ใส่ทองเส้นใหญ่แล้วยาวด้วยค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่ทองเส้นใหญ่ค่ะ

แฟนฝันว่ามีคนเอาสร้อยคอทองมาใส่ให้