7 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ผสมผัก กับเนื้อสัตว์ ไปเรื่อยๆค่ะ สลับสับเปลี่ยนกันไปบางมื้อก็เสริม ซีรีแล็คโจ๊ก เพิ่มผัก เนื้อสัตว์ หรือบางมื้อ ก็หาผลไม้ มาผสมกับซีรีแล็คโจ๊ก ให้น้องทานเป็นมื้อว่าง ได้ทางโปรตีน ธาตุเหล็ก โอเมก้า 36 วิตามิน เกลือแร่ สารอาหารหลากหลาย ดีค่ะ ไม่มีผงชูรส และไม่มีน้ำตาลด้วย

ไข่ตุ๋นข้าวน้ำสต๊อกโจ๊กซีรีแล็รเมนูมีเยอะมากเลยค่ะเซิทหาใน YouTube ก็จะมีเยอะค่ะบ้านนี้มีแค่โจ๊กซีรีแล็คก็เปลี่ยนได้หลายเมนูแล้วค่ะโปรตีนวิตามินเยอะด้วยค่ะ

เมนูโจ๊กซีรีแล็คค่ะปรับเมนูแบบใส่ผักผลไม้กับเนื้อสัตว์เก้าเดือนแล้วต้องเพิ่มปริมาณให้เขาค่ะ เน้นโปรตีนกับวิตามินค่ะ

โจ๊กซีรีแล็คเลยค่าคุณแม่ง่าย อร่อย สารอาหารครบ5หมู่ค่ะไม่ห่วงเรื่องโปรตีนกับวิตามินเลยครบถ้วน

โจ๊กซีรีแล็คใส่แครอทกับไก่บดค่ะอร่อยเด็กน่าจะชอบนะคะได้ประโยชน์จากโปรตีนวิตามินด้วยค่ะ

เราไปดูในติ๊กตอก มีแม่ๆหลายบ้านเขาแนะนำพร้อมส่วนผสมต่างๆอยู่ค่ะ

แนะนำตามเพจ โบนัส ครับผม ไว้ค่ะแม่ เมนูเยอะมากกก