น้องทานนมแม่ล้วน

ขออนุญาตสอบถามแม่ๆค่ะ ก่อนอื่นต้องเล่าก่อนว่า ก่อนหน้านี้น้องก็เป็นผดผื่นมาตลอดไปเป็นๆหายๆ เมื่อวานนี้น้องมีอาการเป็นผื่น ปื่นๆผิวสากๆ แล้ววันนี้ถ่ายออกมามีมูกเลือดปนมาด้วยนิดหน่อย แม่เลยถามกูเกิล ผลมันบอกมาว่าน้องแพ้โปรตีนแฝงจากนมแม่ อาการน้องตรงทุกข้อเลย มีแม่ๆท่านไหนมีลูกเป็นแบบนี้มั้ยคะ น้องจะหายได้เองมั้ยรึว่าต้องพาไปหาหมอ วันนี้แม่เริ่มคุมอาหารเเล้วค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ลูกคนแรก

น้องทานนมแม่ล้วน
10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พาหาหมอเลยแม่