แม่ๆบ้านไหนเคยนอนพลิกผิดท่าบ้างมั้ยค่ะแล้วเคยมีอาการเจ็บตรงท้องน้อยข้างซ้ายเหมือนมีอะไรแทงอยู่ข้างใน

ขออนุญาตถามแม่ๆหน่อยนะค่ะ คือเรานอนเล่นมือถืออยู่แล้วกำลังจะพลิกเป็นท่านอนตะแคงเหมือนจะพลิกเร็วไปหน่อยพอจะลุกไปเข้าห้องน้ำรู้สึกเจ็บท้องน้อยข้างซ้ายเหมือนมีอะไรแทงอยู่เลยคะเดินแรงไม่ได้เลยทั้งเจ็บทั้งปวดแม่ๆบ้านไหนเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างค่ะแนะนำเข้ามาหน่อยนะคะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ