ขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์

ขอสอบถามเพื่อนๆผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ คืออาทิตย์หน้าเราต้องไปต่างจังหวัด ไม่ได้ขึ้นเครื่องแต่นั่งรถทัวร์ไป จะขอสอบถามว่าเราสามารถพาลูกวัย1ขวบครึ่งนั่งรถทัวร์ไปได้ไหมคะ ระยะเวลาการเดินทางประมาณ8ชั่วโมงค่ะ เดินทางช่วงค่ำๆถึงประมาณเช้าของอีกวัน เรากลัวลูกเราจะเพลีย แต่รถทัวร์ที่ไปไม่ใช่รถทัวร์สาธารณะนะคะ เป็นรถทัวร์เหมาค่ะ ไปกับที่ทำงาน ขอคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🙏#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ