ร้องไห้สะอื้น

ขอสอบถามหน่อยนะคะ ตอนนี้น้อง 1m อีก 1 วัน 2m มีอาการตื่นมาร้องไห้ช่วง ตี2-3 เพิ่งจะเป็นได้สองวันค่ะ ไม่รู้คืนนี้จะร้องอีกไหม น้องร้องแบบสะอื้นแล้วก็ค่อยๆร้องโห่ออกมาค่ะ ร้องเหมือนพยายามจะพูด หนูเลยอุ้มน้องมาโอ๋มากอดแล้วก็หลับคาอกค่ะ ปกติถ้าน้องร้องจะไม่ร้องสะอื้นแบบนี้ อยากทราบว่าน้องเป็นอะไรรึเปล่าค่ะ ใจไม่ดีเลยเวลาน้องร้องแบบนี้ จะเป็นแค่ช่วงเวลานี้ค่ะ ปกติของน้องทุกครั้งที่ตื่นนอนน้องจะไม่ร้องเลย มีร้องแอ๊ะๆเพราะหิวและอึดอัดค่ะ เป็นปกติของวัยนี้รึเปล่าค่ะ กังวลมากเลยค่ะ แม่หนูบอกที่ร้องเพราะแม่ซื้อดุน้อง #ลูกสาว #ลูกคนคนแรก

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ