7 ตอบกลับ

จริงๆเด็กก็ขยับเล็กน้อยได้ตั้งแต่3เดือนละคะ แต่เราแค่รู้สึกไม่ได้เพราะเบามากๆ และเค้าดิ้นไม่บ่อย เมื่อหลายสัปดา ตัวโตขึ้น การขยับตัวดีขึ้นเราก็จะรู้สึกได้ บางคนท้องบางรู้สึกไวคะ บางคนท้องหนาๆก็รู้สึกช้า

เป็นคะน้องตอด​18Wเหมือนกันเลย บ้านนี้ตอดเก่งมากค่ะ​ บางทีตอดเเรงตกใจ​😂😂

บ้านนี้ 16วีค 6วัน รู้สึกได้แล้วว่าดิ้น มันเร็วเกินไปไหมค่ะ

TapFluencer

น้องจะตอดค่ะ ช่วงกินข้าวอิ่มบ้านนี้ตอดเก่งมาก 🥰

Super Mum

ปกติค่ะแม่ เริ่มรู้สึกว่าน้องตอดค่ะ

18 w เหมือนกันค่ะ ตอดทั้งวันเลย🥰🥰

ปกติค่ะ น้องตอดนะคะแม่ 🥰💕