10 ตอบกลับ

นี้จ้าคุณ​แม่​ ถ้าคุณ​แม่ไม่มั่นใจปรึกษา​คุณ​หมอได้นะคะ กรณี​ลูกบ้านนี้เคยเป็นก็เลยเอามาแชร์เป็นความรู้ค่ะ

เอาทิชชู่ซับแล้วเก็บไว้ใกล้ตัวแม่จะมีแต่โชคลาภนะค่ะ..พอดีเห็นคนนึงเค้าเก็บไว้ดวงเฮงมากเลยค่ะ😁😁😁

ไมเป็นไรหรอกค้ะลูกเราเป็น5วันค้ะมีเลือดออกนิดๆเดี๋ยวก็หายค้ะ

บ้านนี้ก้อเปนค่ะฮอร์โมนจากแม่ค่ะประมาน6-7วันหายค่ะออกนิดเดียว

ไม่ค่า. เป็นประจำเดือนเป็นฮอร์โมนที่ได้จากแม่

เเล้วเเต่เด็ก​ค่ะ​ บ้านนี้ก็มีออกมาเราถามหมอแล้วค่ะ

VIP Member

ถ้าไม่สบายใจลองปรึกษาหมอดูก็ได้คะแม่

น้องอายุเท่าไหร่คะ. ถ้าพึ่งคลอด ปกติ

เป็นฮอร์โมนเด็กที่ติดจากแม่ค่ะ

อีกนานๆม๊ค่ะกว่าจะหาย

ไม่เคยเป็นค่ะ

หาหมอเถอะค่ะ