80 ตอบกลับ

VIP Member

ดีจริงค่ะ ใช้ตัวแต่แรกเกิดเลยค่ะ ดีทุกผดผื่นเลยค่ะแม่

ใช้ดีค่ะ บ้านนี้ใช้ตั้งแต่น้องยังไม่ถึงเดือนเลยค่ะ

ใช้ดีจริง ๆ ค่ะลูกเป็นเยอะมาก ใช้แค่หลอดเดียวเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ใช้ตัวนี้คะ หมดไปละหลอดนึง ใช้ดีอยู่นะคะ

ใช้แล้วไม่หายค่ะ มาหายเพราะเดอร์มาโลชั่น

พึ่งลองใช้ได้สีวันยังไม่เห็นผลรอดูอยู่

บ้านนี้ใช้ตลอดเลยคะ ดีจริงคะ คอนเฟิร์ม

ใช้ดีมากค่ะ แต่ก่อนราคาแพงกว่านี้ค่ะ

ของเราไม่เห็นผล เลยต้องใช้ Eucerin แทนค่ะ

ใช้ดีค่ะ บ้านนี้ก็ใช้ตั้งแต่แรกเกิด