2 ตอบกลับ

Super Mum

ไปน่ากลัวเลยค่ะ แบบชิวมากเลย นอนฟังเพลงในห้องคลอด พอผ่าเอาน้องออกมาพยาบาลเอาน้องมาให้หอมแก้ม มาดูหน้า ความสุขล้นทะลักถล่มทลายออกมาแบบ ตื้นตันน้ำตาไหลเลย ไม่เจ็บหรอกแม่ พยายามลุกขยับตัวบ่อยๆจะหายเร็วฟื้นตัวเร็วมาก แค่อย่ายกของหนัก

VIP Member

ไม่น่ากลัวเลยค่ะ เราท้องแรกโดนผ่าคลอดบล็อกหลัง สบายมาก ตอนใส่สายฉี่แค่แสบๆ ตอนบล็อกหลังเจ็บนิดๆ ได้เห็นหน้าลูกตอนผ่าเสร็จแล้ว จะมาเจ็บตอนยาชาหมดฤทธิ์🤣 บ้านนี้ลุกนั่งตั้งแต่ผ่าเสร็จ5ชม.ค่ะตึงแผลนิดๆแต่หายเจ็บเร็วมาก

ขอบคุนค่าแม่ ฟังแล้วโล่งใจไปอีกค่ะ เพราะแอบกลัว😂