34 ตอบกลับ

มีค่ะ บ้านนี้ก็ไม่ค่อยมีอะไรกับแฟน เดือนนึงแค่ครั้งสองครั้ง หลั่งนอก ตอนนี้ 11 สัปดาห์แล้วค่ะ 🤣

มีค่ะ ถ้าไม่ใส่ถุง น้ำเมือกหล่อลื่นระหว่างมีเพศสัมพันก็มีอสุจิได้ค่ะไม่หลั่งก็มีได้

TapFluencer

หลั่งนอกไม่ใช่การคุมกำเนิด อสุจิอาจจะหลุดเข้าไปพร้อมน้ำหล่อลื่น มีโอกาสท้องได้ค่ะ

ตอบไม่ได้ค่า ไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจนะคะ หลังจากเลยวันที่ประจำเดือนมาปกติ

คนท้องง่าย ต่อให้กินยาคุม หลั่งนอก หรือใส่ถุงยางก้ท้อง เจอมากับตัวแล้ว 😂😂😂

มีโอกาสท้องคะ ไม่มีทางมั่นใจได้เลยว่า อสุจิจะไม่หลุดเข้าไปในขณะร่วมเพศ

มีโอกาสคะรุ่นพี่หนูก็หลังนอกเหมือนกันคะตอนนี้คลอดน้องออกมาแล้วคะ

ขอเค้าคลั่งนอกเมิ้ลกันจ้า เดือนนี้ก็จะเกิดแล้ว ลูกคนที่2 🤣✌️

มีสิทธิ์ท้อง ค่ะ เราก็คลั่งนอกตลอดแต่ว่าตอนนี้ท้อง 10 วีค

บ้านนี้ก็แบบนั้นละคะตอนนี้ตั้งครรภ์ได้6-7เดือนแล้วค่ะ🥹