27 ตอบกลับ

ทานได้ค่ะ มีประโยชน์เหมือนกันค่ะ ตอนเราท้องก็ทานค่ะ ตอนคลอดน้องออกมา 3240 กรัมค่ะ

อยากได้น้ำหนักนี้เลยค่ะเเม่♥️♥️

บ้านนี้ทานทุกรสเลยค่ะน้ำหนักลูกก็ดีค่ะตอนนี้36วิคน้องหนักเกือบสามพันแล้วค่ะ

ใกล้คลอดเเล้วคุณเเม่♥️♥️

ทานได้ค่ะแม่บ้านนี้ทานสลับ รสจืด รสเปรี้ยว น้ำเต้าหู้ ล่าสุด37Wน้ำหนัก3200จ้า

ทานได้ค่ะแม่ บ้านนี้กินนมหลากหลายอย่างมาก เพราะจะไม่ทำให้เราเบื่อค่ะ

กินได้หมดค่ะแม่ บ้านนี้กินทุกรสชาติค่ะ พยายามกินนมให้หลากหลายค่ะ

ทานรสนี้เหมือนกันค่ะแม่ ตั้งแต่ท้องมานมรสจืดฝืนกินไม่ไหวเลยค่ะ

เเม่บ้านนี้ก็กินไม่ได้ค่ะ

บ้านนี้ก้ทานรสนี้ค่ะ รสเดียว เพราะไม่ชอบทานนมจืดมากกกกกกกก

เหมือนกันเลยค่ะเเม่

เราไม่ชอบผลไม้รวมเราเลยไม่กิน อันไหนกินได้ก็ค่อยกินค่ะ

แอนมันจะทำไห้ลงลูกคะ มีประโยชเหมือนกัน ทานง่ายด้วย

ขอบคุณค่ะเเม่ๆ

ทานได้ค่ะแต่แนะนำรสจืดเพราะรสนี้น้ำตาลเยอะค่ะ

ขอบคุณนะคะเเม่♥️