63 ตอบกลับ

เหมือนกันเรยค่ะตื่นมาต้องได้กิน555จนตอนนี้23สัปดาห์​แล้ว

ตอนนี้ได้ 13 สัปดาห์ กินของจำพวกที่มีนมไม่ได้เลยจ้าาาา

ตอนท้องก้ทุกวันค่ะบ้านนี้ ทั้งโอวัลตินแล้วก้นมบำรุง

เหมือนกันค่ะ กินโอวัลตินเสร็จ กินนมต่อ

ชอบผลไม้ที่สุดค่ะ ช่วงนั้นสตอเบอร์รี่พอดี ชอบมาก

กินค่ะทุกวัน ชอบดื่มร้อนๆตอนเช้าตอนนี้30วีคค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะขนมปังจิ้มนมช็อกโกแลตตอนเช้า

กินขนมปังกับโอวัลตินทุกเช้าเหมือนกัน กิน 2 ซอง

โอวัลติน ทำให้น้ำหนักตัวเพิ่มเร็ว นะคะคุณแม่

Super Mum

อย่ากินหวานมากเกินนะคะ ระวังจะเป็นเบาหวานค่ะ

จ้า ขอบคุณนะคะ อาศัยใส่น้ำเยอะไปเอาค่ะ

กินเหมือนกันค่ะ แต่ชงเอง เอาแบบไม่หวาน