30 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38 แล้ว นานๆมีท้องแข็งบ้างค่ะ ปวดก้นลงขามาก อึดอัดไปหมดแล้วค่ะ นัดคลอด 4 เมษา จ้า

เหมือนกันเลย หนูวันที่5

บ้านนี้เจ็บหน่วงๆไปหมดค่ะ หมอนัดผ่า4/4ขอให้ถึงนะค่ะ บอกลูกทุกวันอดทนให้ถึง4/4นะค่ะ

36+3 ท้องแข็ง ปวดหลัง ปวดเอวร้าวลงก้น ปวดหัวหน่าว ปวดส้นเท้า ปวดทุกที่เลยค่ะแม่ 😂

บ้านนี้17เมษาแต่แต่โดนนัดผ่าวันที่9เมษาค้า36+1 เท้าบวม ท้องแข็ง ปวดก้นกบมากค่ะ

กำหนดคลอด9เมษา ตอนนี้37+4 ยังไม่มีอาการอะไรอีก ยังเงียบนิ่งอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด 18เมษา ยังไม่มีอาการค่ะ มีเวลาเดินเจ็บจิมิลงหน่าวนิดๆ

ยังเงียบเฉยอยู่เลยค่ะไม่มีอาการเจ็บเตือนใดๆ กำหนดคลอด17เม.ย.นี้

บ้านนี้กำหนด 2 เม.ย.ย้ายทีมมาคลอด 20มีนาแล้วจร้า ได้ลูกสาวค่ะ

กำหนด 24 เมษา ตอนนี้ 35+1 ยังนิ่งๆเงียบๆอยู่เลยค่า

24 เมษาเหมือนกันจ้า

36+3w ท้องแข็ง+ปวดเอว ไม่รู้ทันกำหนดรึป่าว 15เมษา