7 ตอบกลับ

ทางนี้เคยเป็นตอนท้องอ่อนๆค่ะ หมอให้งดมีอะไรกับแฟน2อาทิตย์ แล้วให้ยากันแท้งมาเหมือนน้องยังฝังตัวไม่เเน่นพอค่ะ ตอนนี้ปกติดีแล้วค่ะหลังจากไปหาหมอก็ยังมีเลือดออก2-3วันแล้วก็หาย ลองไปหาหมอดูนะคะดีที่สุด

ไม่ปกติค่ะคุณแม่ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ไปหาหมอด่วนๆเลยนะคะ

ควรไปหาหมอค่ะ อาจแท้งคุกคามได้ งดกิจกรรมกับแฟนไปก่อน

แท้งคุกคามค่ะไปหาหมอนะคะ แล้วนอนนิ่งไปสักอาทิตย์นึง

หาหมอดีกว่าค่ะ ช่วง 3 เดือนแรกควรงด พสพ นะคะ

งด มีไรกัน สามเดือนแรกค่ะ

หาหมอเถอะค่ะอันตราย