ขออนุญาติสอบถามค่ะ

#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ รอบเดือนมา13ก.พ64แล้วปล่อยในวันที่6และ7ก.พ(ไม่ได้กินยาคุมค่ะ) (ปกติปจด.มาทุกเดือนค่ะ)แล้วมีเลือดออกเป็นมูกเลือด(คิดว่ากำลังจะเป็นปจด.ค่ะปวดท้องน้อยหน่วงๆมาตั้งแต่ต้นเดือนก.พเลยค่ะ)วันที่18-19ก.พปวดมาตลอดแล้วหยุดและมามีเลือดออกวันที่24ก.พช่วงเช้าออกเต็มพรีแคร์ค่ะช่วงกลางวันมีแค่มูกเลือด วันที่25ก.พมาเยอะมากค่ะมาทั้งวันตรวจการตั้งครรภ์ก็ขึ้นขีดเดียวค่ะ แบบนี้เป็นอาการตั้งครรภ์ไหมคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่ค่ะ