60 ตอบกลับ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้มีแต่คนทักได้ลูกสาว สุดท้ายได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้โทรมมาก ไม่เอาอะไรเลย ครีม แป้ง 😂 สรุปได้ลูกสาวค่ะ

ไม่เกี่ยวน้ะค้ะ บ้านนี้ชอบเเต่งตัวมากๆ เเต่ได้ผู้ชายจ้ะ

ไม่เกี่ยวเลยค่า บ้านนี้ไม่แต่งตัว ไม่แต่งหน้า ได้ลูกสาว

VIP Member

บ้านนี้ขี้เกียจมาก ไม่อยากแต่ง ไม่ทำไรเลยค่ะ ได้ลูกสาว

บ้านนี้ปล่อยตัวสุดๆ แถมไม่ชอบออกไปไหน ได้ลูกสาวค่ะ

เราคิดว่าได้ลูกชาย เพราะเราได้ลูกสาวไม่ชอบแต่งเลย

ไม่จริงค่ะ ทางนี้ก็ชอบแต่งตัว หน้าใส แต่ได้ลูกชาย

ไม่เกี่ยวเลยค่า บ้านนี้รักสวยรักงาม ได้ลูกชายค่า

บ้านนี้โทรมมีเเต่คนทักว่าผช สรุปน้องมีจิ๋มค่ะ 😅