60 ตอบกลับ

บ้านนี้โทรมเหมือนผีดิบเลยแม่ไม่เอาการแต่งตัวเลยแค่แป้งยังจะไม่ใส่เลยค่ะ5555ใส่ชุดนอนทั้งวันสรุปได้ผู้หญิงอยู่ดี🤣

สำหรับเรา เป็นสิว จากคนขาวๆ อยู่ๆก็ดำ จากขยันๆก็ขี้เกียดมากกว่าเดิมเลยค่ะ เป็นมา2ท้องแล้วค่ะ พอคลอดก็กลับมาปกติหมด

น่าจะแค่ความเชื่อค่ะ ของเราแล้วแต่อารมณ์ บางช่วงก็ปล่อยเซอร์ บางทีก็แต่งตัวแต่งหน้าแต่อยู่บ้าน 🤣 น้องมีจู๋ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ชอบแต่งตัว แต่งหน้าเพราะทำงานในห้าง มีแต่คนบอกว่าจะได้ลูกสาว สรุปผู้ชายค่ะ พ่อก็ลุ้นอยากได้ลูกสาว

บ้านนี้แต่งตัวสวยก่อนออกจากบ้านไปทำงานทุกวันหน้าใส ผิวผ่อง ได้ลูกชายค้า ปัจจุบันคลอดได้ 3 เดือนกว่าแย้ว

บ้านนี้เวลาซื้อของจะหยิบอะไรจะหยิบสีชมพูหรือของแบ๋วๆปกติเป็นคนไม่ชอบอะไรแบ๋วออกมาน้องมีจิมิจริงๆคะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวเหมือนกันไม่ได้ชอบแต่งตัว ขี้เกียดด้วยซ้ำ แถมไม่แพ้ท้องอีก แล้วแต่คนมากกว่าค่ะ

บ้านนี้ไม่แต่งตัวเลยค่ะ แต่ผิวขาวใสมาก หน้าก็ใส มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแน่ๆ แต่น้องมีจู๋น๊า😅

บ้านนี้ไม่โทรม แต่งตัวตลอดท้องกลมมีแต่คนบอกจะได้ลูกสาว😅สรุปอิแม่ได้จุ๊ดจู๋มาเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ชอบแต่งหน้า แต่งตัว แต่คนชอบทักว่าจะได้ลูกสาว แต่ซาวด์แล้วได้ลูกชาย 🤣🤣🤣