แบบนี้คือตั้งครรภ์อ่อนๆใช่ไหมคะ แล้วตอนนี้ติดโควิดด้วย จะเป็นอันตรายมากไหมคะ แล้วควรทำยังไงต่อดีคะ

แบบนี้คือตั้งครรภ์อ่อนๆใช่ไหมคะ แล้วตอนนี้ติดโควิดด้วย จะเป็นอันตรายมากไหมคะ แล้วควรทำยังไงต่อดีคะ
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่อันตรายค่ะ เคยติดโควิดตอนท้องอ่อนๆเหมือนกันค่ะ ตอนนั้นประมาณ6wเองค่ะ ลูกแข็งแรงดีจ้า

2y ago

ค่อยโล่งใจไปทีค่ะ นั่งคิดนอนคิดมาทั้งวันเลยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

VIP Member

ติดโควิดจะไม่ลงสู่ลูกค่ะ ถ้าหายจากโควิดแล้วก็ไปฝากครรภ์นะคะ

2y ago

ขอบคุณมากๆนะคะ ♥️