33 ตอบกลับ

บ้านนี้5wก็เจอแล้วค่ะแม่ ปล.มีประวัติแท้งหมอเลยซาวให้ทางช่องคลอด

พอดีแม่ไปซาวรอบแรกตอน 5w พอดี ยังไม่เจอตัวน้องเลยค่ะเลยกังวล

TapFluencer

เจอตั้งแต่6วีคกว่าพร้อมเสียงหัวใจ แต่ก็มีคนเจอช้าก็มีค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ 🥰🥰

เจอตัวน้องพร้องเสียงหัวใจตอน8วีคค่ะ เพราะไปฝากครั้งแรกค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ซาวด์ตอน 8 วีคค่ะ เจอน้องและได้ยินเสียงหัวใจด้วยค่ะ

ถ้าเจอถุงตั้งครรภ์ในมดลูกไม่ต้องกังวลท้องนอกมดลูกค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 6W ค่ะ พร้อมหัวใจ ชาวด์ผ่าช่องคลอดค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอเลยคะตรวจตอน8วีคกังวลเหมือนกันคะ

อย่าคิดมากนะคะแม่ เดี๋ยวเครียดลงลูก บ้านนี้เจอแล้วค่ะ อัลตราซาวด์ผ่านช่องคลอดตอน 7wได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นเเล้ว 🥰

รูปนี้ตอนน้องได้9วิคจ้า แต่ตอนนี้ท้องได้20วิคแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะแม่ เค้าก็กะจะรออีกสัก 7-8w จะไปใหม่ค่ะ ตอนนี้5w6d

ไปซาวที่โรงพยาบาลเลยค่ะจะได้รู้ว่านอกหมดลูกไหม

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ.

TapFluencer

บ้านนี้เจอน้องตอน 7 w คะ ตอน 5 w เจอแต่ถุงเองจ๊า