4เดือน5วัน อลิน้อย

ขอบคุณ​จริงๆที่หนูอยู่กับ​มัมมี้.. ขอบคุณ​พระองค์​ที่ทรงให้เราได้พบกัน.. ขอบคุณ​โอกาส​ดีๆที่ทำให้เราอยากที่จะเปลี่ยนแปลง​ตัวเอง​ให้​ดีขึ้น​เพื่อ "ใครสักคนที่เรารัก" พึ่ง​เข้าใจ​ความรัก​ที่แท้จริง ความรัก​ที่บริสุทธิ์.. มันไม่ง่ายเลยที่เราจะผ่านสิ่งต่างๆไปได้ในแต่ละวัน โดยที่เราเหนื่อย​กาย ใจ เราต้อง "อดทน" อดทน" อดทน"... สุดท้าย​ 4เดือนผ่านไปไวเหมือนโกหก​ อยากให้ทุกวันมีเรา คิดถึง​อลิเสมอแม้ว่าหนุจะนอนข้างๆมัมมี่ก็เถอะ ฮ่าาา ออกไปเซเว่น​ก็​คิดถึง ​มัมมี้ว่ามัมน่าจะอาการ​หนัก #ally​ #supersirsl​

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆนะคะ.