47 ตอบกลับ

ท้องแรก ท้องสอง ไม่เคยตรวจค่ะ มาตรวจท้อง3 อายุ29 สามี37 ค่ะ

จำเป็นนะคะแม่ ทุกอายุมีความเสี่ยงเหมือนกันหมดคะ

ถามกลับค่ะถ้าคลอดเเล้วน้องเป็นดาวรับได้ไหมค่ะ

เดี๋ยวนี้ตรวจทุกคนค่ะ เป็นเรื่องสำคัญมากค่ะ

สำคัญคะ อายุน้อยก้อมีความเสี่ยงคะตรวจดีที่สุด

ขอบคุณค่า

จำเป็นค่ะ เห็นคนอายุไม่ถึง30 ก็มีเป็นนะคะแม่

เราก็ตรวจค่ะอายุ23ท้องแรกหมอแนะนำให้ตรวจ

ของเราตรวจค่ะ เพื่อความสบายใจค่ะแม่

ตรวจดีกว่าค่ะ รพ.รัฐ ใช้ประกันสังคม 1600 บาท

ประกันสังคมเราอยู่ รพ.เอกชนค่ะแม่ ค่าใช้จ่ายจะหนักมั้ยคะ

Super Mum

ควรตรวจดีกว่าค่ะ เพื่อความสบายใจค่ะ