น้องไม่ถ่ายแบบนี่ปกติหรือป่าว??

ขอถามแม่ๆหน่อนค่ะ พอดีให้น้องกินนมตั้งแต่แรกเกิดจนถึง3เดือนกว่า แล้วช่วงที่ผ่านมาได้ให้น้องกินนมผงผสมด้วยที่ละ1-2oz. การขับถ่ายก็ปกติดี ถ่ายวันละ2-3รอบ แต่วันนี้ได้ให้น้องกินนมผงเยอะกว่าปกติ และตั้งแต่ตอนเช้าจนดึกของวันนี้น้องไม่ถ่ายเลยสักนิด ถือว่าปกติไหมคะ ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #เเม่มือใหม่ค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ