7 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรกซึมตั้งแต่ 2 เดือน ท้องสองนี้ซึมตอน 5 เดือนจนตอนนี้ 7 เดือนกว่าแล้วไหลเป็นทางเลยค่ะแม่ แม่บ้านนี้น้ำนมเยอะค่ะ

ขอบคุณค้า

ปกติค่ะ ตอนท้องแรกเรามี 6-7 เดือนขึ้นไปค่ะ มีแค่ซึมๆ นะคะ พอหลังคลอดหมอให้นวดเบาๆและหมั่นเอาน้องเข้าเต้าก็ไหลเยอะเลยค่ะ

ตัวเราเองมีก่อนคลอดนะคะ แต่คนอื่นเราไม่รู้ว่าจะเหมือนกับเราหรือเปล่า

น้ำนมมีก่อนคลอดปกติค่ะแม่ แต่ของเรามาหลังคลอดค่ะ

ขอบคุณนะค่า

VIP Member

บ้านนี้มีนิดๆตอน 4 เดือนค่ะ เรื่องปกตินะคะ

ขอบคุณค้า

บ้านนี้เริ่มมีซึมๆตอนท้อง5เดือนค่ะ😁

บ้านนี้ 4 เดือนค่ะ