12 ตอบกลับ

บ้านนี้2ท้องแรกผู้ชายมียั้นคลอดเลยจร้ามาท้องนี้ท้องที่3ผู้หญิงไม่อยากมีอะไรกับแฟนเลยรุ้สึกเจ็บแสบดีนะแฟนเราเค้าเข้าใจดีมากๆค่ะแต่นอนกอดกันทุกคืน

อย่าเลยค่ะแม่กลัวน้องคลอดมาแล้วพิการค่ะ ตอนเราท้องเราไม่มีความอยากเลย ก่อนท้องก็ไม่ค่อยมีอะไรกันแต่ติดน้องมา เราปล่อยน้อง1ปีพอดีน้องมาคะ

มีได้ค่ะแม่ แนะนำช่วง 4-6 เดือนค่ะปลอดภัยที่สุด เลือกท่าที่สบายไม่กดทับท้องนะคะ แล้วก็ให้คุณพ่อมีความนุ่มนวลกับคุณแม่นิดนึงนะคะ 😆

บ้านนี้มีอาทิตล่ะวันค่ะ จะให้แค่แหย่ๆตรงปากช่องคลอด ไม่ให้เอาเข้าไปลึก ขอโทดนะคะที่เล่าละเอียด 5555

มีได้นะคะ ถ้าคุณแม่ไม่ได้มีความเสี่ยงอะไร ก็มีได้ปกติ แต่ในท่าที่เหมาะสมไม่หนักหน่วงนะจ้ะ

บ้านนี้ท้องเเรกเเท้งไปเพราะท้องลม มาท้องสองก้อมีตลอดคะ เเต่พยายามทำไม่ให้เเรง

มีแบบเบาๆได้ค่ะ แต่ถ้าจะให้ดี ไตรมาสแรกให้งดไปก่อนจะดีกว่าค่ะ เสี่ยงแท้งได้

หมอบอกมีได้จ้า แต่ไม่ให้หลั่งข้างใน เพราะจะทำให้ลูกคลอดก่อนกำหนดคะ

VIP Member

บ้านนี้มีตลอดจนคลอดค่ะ แต่ไม่รุนแรงนะค่ะ น้องก็ปกติดี

บ้านนี้หมอสั่งงดเพราะน้องกลับหัวแล้วค่ะ 28วีคค่ะ