2 ตอบกลับ

เอารอบเดือน มาหารครึ่งค่ะ ถ้ารอบเดือน 28 วัน นับวันที่ประจำเดือนมาวันแรก เป็นวันที่หนึ่งนับไป14วัน ไข่น่าจะตกวันนั้นค่ะ แต่ถ้ารอบเดือน 30 ก็นับวันที่ประจำเดือนแรกมาเป็นวันที่หนึ่งแล้วนับไปอีก 15วัน ไข่น่าจะตกวันนั้นค่ะ แต่ต้องซัมติงกันก่อนไข่ตก1-2วันกันพลาดด้วยนะคะ แล้ววันไข่ตกก็จัดอีกรอบ แต่แม่บ้านนี้ ทั้งนับวัน และ ใช้ที่เทสไข่ตกแบบจุ่มเอานะคะ เคยท้องลมหมอบอกรอ3เดือน พอ3เดือน เริ่มภารกิจ ก็ติดเลย 😂😂

แนะนำแม่โหลดแอฟนับวันไข่ตกมานะคะ ใช้ประจำจนท้อง