6 ตอบกลับ

กว่าจะหลับตี 3 ทุกวันค่ะ หลับก็ไมาสนิท ปวดหลัง ตื่นพลิกตัวบ่อยมากค่ะ พลิกทีกัดฟันทีปวดยันจิมิ

เป็นค่ะ นอนพลิกทั้งคืนบางคืนนอนไม่ได้เลยไม่ถนัด บางคืนก็หลับสบาย ปวดหลัง

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดเมื่อยตามตัว นอนไม่ค่อยหลับ บิดขี้เกียดบ่อยค่ะ

เป็นค่ะชอบลุกมาบิดตัวตอนกลางคืนนอนไม่สบายเลยค่ะปวดหลังมากก

ปวดจริงๆค่ะ นอนก็นอนไม่ค่อยหลับ

บิดค่ะ แต่ไม่บิดสุด กลัวตะคริวกินขา มันทรมานค่ะ 😂

ใช่ค่ะแม่ ตะคริวเป็นบ่อยมากๆเลยค่ะ

เปนค่ะปวดเมื่อยไปหมด