.

ขอดูใบซาวด์แม่ๆ5-6-7-8-9 wkหน่อยจ้า

28 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ซาวน์เจอตอน 7 วีคค่ะ (ซาวน์ครั้งแรกตอน 5 วีคแล้วไม่เจออะไรเลย ทำเอาแม่กับพ่อจิตตกอยู่ตั้งหลายวัน 😊)

Post reply image
5y ago

โทดค่ะ..หัวใจน้องเต้นยังคะ..เราซาวเจอแต่ยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจ..จิตตกอยู่ค่ะ

ตอน6weekค่า ตื่นเต้นมากเจอตัวเด็กได้ยินเสียงหัวใจเต้นด้วยค่ะ

5y ago

ค่ะเเม่ ขอให้เเข็งเเรงๆนะคะ💓✌

ทำยังไงถึงได้ใบซาวด์ค่ะ.เราไม่ได้เลยค่ะซาวด์ทุกเดือน

5y ago

หมอจะให้ทุกครั่งจ้า

นี่จ้า ปัจจุบันคลอดน้องแล้วค่ะ ❤

5 week 6 day #ไปซาวครั้งแรกตอน 4 week ไม่เจอ

ซาวร์ตอน8w4dค่ะ ตอนนี้32w4dแล้ว

ซาวด์ผ่านช่องคลอดตอน 7wค่ะ

5y ago

ฝากแร้วจ้าหมอยังไม่ซาวให้เรย

VIP Member

ตอน 8w2d ค่ะ ตอนนี้ 17w6d แล้ว

VIP Member

ซาวด์ตอนไปฝากค่ะ 9w

ลูกสาว ประมาณ 10week ครับ

5y ago

ตอนนี้ 22 week แล้วครับ ตรวจคัดกรอง niffty ครับ