171 ตอบกลับ

จั้มม่ำมากแม่ แม่กินอะไรบำรุงน้ำนมถึงได้เยอะค้ะ บ้านนี้น้ำนมน้อยมากสงสานลูกไม่อยากเสริมนมผงให้เค้าเลย

กินมะรุมค่ะ น้ำนมมาเยอะมาค่ะแม่

VIP Member

กีต้าร์ 6เดือน14วันจ้า นมแม่ล้วน ตอนนี้เริ่มกินอาหารบดฝีมือแม่มา14วันแล้ววว

นมเเม่จนถึง10เดือน นมเเม่เริ่มเเห้งไม่พอกินเลยให้กินสลับกับนมผง

น้องเอย 6เดือนครึ่งค่ะ (แทะเตียงไม้เป็นของว่างด้วยค่ะ) 😅

VIP Member

โฟกัส4เดือน7วัน นมเเม่ล้วนๆเลยเเถบเเม่กินทุกอย่าง😂

น้องมัดไหม 2เดือน13วัน 6โลกว่าแล้วค้าา #นมแม่ล้วน

นมแม่เหมือนกันคะเด็กติดเต้าน้องสไปรท2เดือน24วัน

น้องใบบุญ​ค้ะ3เดือน...ขาด1วัน...นมแม่ล้วนๆๆจร้า

น้องอตังค์ครับ3เดือน4วันครับ นมแม่ล้วนครับ

น้องไข่ตุ๋นค้าบ 4เดือน20วัน #นมแม่ล้วน