66 ตอบกลับ

เลือกซื้อเดรสคนอวบอ้วน จ้า 100-170 บาท เพราะชุดคุมท้องแพง55+

มีเพจแนะนำมั้ยคะ

เพจในเฟสบุ๊คเยอะแยะเลยค่ะ ชุดไม่เกิน200สวยด้วยค่ะ

VIP Member

ซื้อตามตลาดทั่วไปค่ะ บางตัวก็ต่อของพี่สาวค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ซื้อเอง...มีแต่พี่สะใภ้ซื้อให้คะ

บ้านนี้ซื้อเดรสปกติคะ...หลังคลอดได้ใส่อีก

ใส่กางเกงคนท้อง เสื้อโปโลยันคลอดเลยคะ

เพจนี้จ้า สวยและถูกมาก ค่าส่ง50บาทเหมาๆ

บ้านนี้ซื้อมาชุดล่ะ100ค่ะซื้อที่บิ๊กซี

ถืกว่าถูกนะคะแม่บ้านนี้ ซื้อมีแต่600-1000

บ้านนี้ซื้อเป็นพวกเดรสยาวค่ะ ไม่แพง