107 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด4กันยาแต่แอบแตกก่อน 17 ส.ค ได้ 18 วันแล้วค่า ชายชื่อ น้องออกัส ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ในเเอพ21วันคะ คลอดก่อนกำหนด16สิงหาคม กำหนดจริง18สิงหาคมคะ น้ำหนักน้อง3,150กรัมผู้หญิงคะ

หนูชื่นชอบชื่อน้ำหอมมากเลยค่ะ อยากเกิดมาชื้อน้ำหอม แต่ไม่อยากให้ใครชื่อน้ำหอม

กำหนดคลอด22สิงหา เเต่เเอบเเตกก่อน 1สัปดา 15สิงหา เพศชาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ไม่ทาเเล้วค่า

บ้านนี้23วันจ้า เด็กยักต์ ของป้าหมอ #แม่เป็นเบาหวานน้องเลยตัวใหญ่

ตอนนี้27วันแล้วคลอด8สิงหาค่ะกำหนดคลอด21สิงหาแต่แอบแตกก่อน😅

VIP Member

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ สุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ น่ะค่ะ

ตอน8วันของบ้านนี้ค่ะ ไม่เคยได้รูปสวยๆเลย555

น้องโอดิน​น์​ คลอด​ 12​ สิงหา​ ตอนนี้​ 24d แล้วครับ

บ้านนี้9วันแล้วค่าบ❣️ท้องแรกเหมือนกันคะ