99 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ได้ลูกชายสมใจคุณพ่อเขาเลยค่ะ ซาวด์ทุกเดือน เห็นชัดทุกเดือนจนถึงสัปดาห์ที่ 24 หลังจากนั้น ไม่รู้น้องนอนท่าใหน ดูแทบไม่รู้เรื่องเลย 😂😂

บ้านนี้ลูกสาวจร้า แต่หน้าตาไม่ค่อยรับแขกเลย อารมณ์แบบว่าอย่ามากวนหนูนะ หนูจะนอน😂

VIP Member

ดีใจด้วยคะ บ้านนี้หมอนัด22มค ลุ้นเหมือนกัน อิพ่ออยากได้ชาย ไม่รู้จะสมใจรึเปล่า555

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค้าา

หมอก็บอก ผช แต่ดูไม่ออกเลยค่ะแม่ ในใจลึกๆก็อยากได้ ผช.เพราะมีลูกสาว 1 คนละ ค่ะ

หมอบอกลูกชายค่ะ ในใจก้ออยากได้ชาย แต่แม่ดูไม่ออกค่ะ จะใช่ชายหรือเปล่า

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้😆👼🏼เดือนหน้าลุ้นต่อไป🥳🥳

VIP Member

ซาวด์มาเมื่อวานค้ะ. หมอบอกมีแววอาจจะได้ลูกสาวจ้า🥰

ใกล้คลอดแล้วคะ สิ้นเดือน มกราคม 2563 จะเจอกันแล้ว

ขอบคุณคะ

บ้านนี้อยากได้ลูกสาวค่ะแต่ไข่มาเป็นพวงเลย 😆

ลูกคนแรกผู้ชายค่ะ สมใจพ่อเขาเลย กำหนด9เมษา63