221 ตอบกลับ

นู่ชื่อน้ำหนื่งค่ะ นู่ได้สองเดึอนแล้วค่ะ

แก้มย้วยน่ารักจังเลยค่ะ 🥰

คือรอยยิ้มที่คนเป็นพ่อภูมิใจที่สุดคับ

แอบถ่ายพ่อน้องดิวกับน้องดิวหลับค่ะ

อดมีโมเม้นพ่อลูกเลยค่ะ เลี้ยงเดี่ยว😂

ถึงหน้าจะโหดแต่อยฟุ่โหมดคิดตี้นะคะ555

ลูกบ้านนี้ผู้หญิงเหมือนพ่อทุกอย่าง

เหมือนทุกอย่ายกเว้นเพศใช่มั้ยค่ะ555555 ขำๆนะค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะค่ะ😻😻

ผู้บ่าวขาเลาะ ชอบเที่ยวทั้งพ่อทั้งลูก

ยิ้มหวานจังเลยพ่อหนุ่ม 🥰

อิพ่อบอกอยากเจอหน้าเร็วๆแล้ว 22W จ้า

ขอบคุณค่ะ❤️

พ่อจีนกับน้องไจก้าคับ❤️❤️ 4 เดือน 27วัน

555 พ่อผอมมากกกคะ

พออุ้มเป็นช่วยคุนแม่ได้เยอะเลยค่ะ