5เดือนแล้วว

ขอดูท้องแม่ๆสิงหาคมหน่อยจ้า. รู้เพศหรือยัง บ้านนี้ยังไม่รู้เลยย กำหนกคลอด15ส.ค

5เดือนแล้วว
68 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปฝากหมอบอก 13 สิงหาไปซาว หมอบอกอาจจะเป็นผู้หญิง สมใจพ่อเค้าเลย แต่แอบหวังว่าน่าจะเป็นชาย อิแม่อยากได้ชาย

VIP Member

บ้านนี้ 23week4day หมอบอกกำหนดปลายเดือนสิงหาเลยค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้18สิงหาค่ะ ไปซาวยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้

กำหนดคลอด 24 ส.ค. ค่ะ พรุ่งนี้มีนัดตรวจ อยากรู้เพศจัง 🤩

Post reply image

22สิงหายังไม่รู้เพศเหมือนกัน รอลุ้นเพศ 7 เมษาจ้า

21วีค d 2 กำหนดคลอด 8 สิงหาคม จร้า ยังบ่รู้เพศ😀😊

15 สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ

14 สิงหาคม ยังไม่รู้เพศจ้ายังไม่มีรอยแตก🥰

บ้านนี้6เดือน1สัปดาห์ กำหนดคลอด 20 ส.ค. ค่ะ

บ้านนี้นัดผ่าคลอด21สิงหาคม ได้ลูกสาวจ้า