85 ตอบกลับ

ใหญ่จังเลยคะ บ้านนี้จะเข้า9เดือนเเล้ว ยังเหมือนเเค่พุงหลังกินข้าวอยู่เลย

นน.น้องตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะแม่

6 ต.ค.เหมือนกันเลยค่ะ ท้องสองแล้ว อยากคลอดเร็วๆจัง เหนื่อยมากเลยค่ะ

26ตุลาค่ะ ผู้หญิง ขออภัยในความแตกลายของท้องคุณแม่นะคะ

30w1d กำหนด 15 ตุลา แต่หมอน่าจะนัดผ่าก่อนค่ะ ท้อง 2 ลูกชาย

แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะค่ะ

6ตุลาจ่า บ้านนี้มีเจ้บก้นเจ้บขาเดินไม่ไหวเลยจ่า

บ้านนี้เริ่มปวมแล้วเหมือนกันจ้า เดินแทบไม่ไหว

นี้ค่ะเข้า6เดือนแล้วค่ะ แต่คลอด29ตุลาคมค่ะ

13 ตุลา ท้องใหญ่มากค่าาา เจ็บซี่โครงสุดๆเลย

2 ตุลาจ้า เล็กไปไหม เเอบกังวลนิดๆ🤗💛

ท้องเล้กแต่ลูกนน.ตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 8ตุลา จ้าาาา

บ้านนี้25ตุลาจ้าแต่ท้องเล็กมาก

25 ตุลา เล็กเหมือนกันคาะ