325 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า 27มกรา 💓

หมอบอก70%ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ 38 +5 วีค กำหนดคลอด 2 มกราค่ะ

VIP Member

บ้านนี้9เดือนล่ะจ้า 36+1 กำหนด5มกราคม

บ้านนี้อยากแตกแล้วจ้าเดินเหินลำบากมากมีเจ้บเตือนมาบ้างแล้วตอนนี้🤗

ตอนนี้ 34+5 วีค กำหนดคลอด12 มกราจ้าา

เดี๋ยวก็เห็นหน้สน้องแล้วเนอะแม่

จ้า ใกล้เข้ามาทุกวัน ♥️💕

ถ้าคลอด ม.ค. น่าจะ 6 เดือน แล้วนะ

ตอนนี้ 25+4 แล้วค่ะแม่ โพสนี้โพสไปนานแล้ว เพิ่งจะมีคนมาตอบกันวันนี้ ♥️

11ม.ค ค่ะมีแต่คนบอกว่าท้องเล็กมาก

ท้องใหญ่มากค่ะ

7 ม.ค จ้าาาา. แต่คงแตกก่อนกำหนด

ของแม่ผู้หญิงจ้า. แล้วของแม่ละเป็น ชายหรือหญิง

ท้องลูกชายหรือลูกสาวค่ะคุณแม่

ผู้ชายจ้า

แม่บ้านนี้24weekกำหนดคลอด6กพ.63ค่ะ

ตอนนี้ 25+4 แล้วจ้า♥️