อยากสอบถามแม่ๆเรื่องนมที่ให้ลูกกินค่ะ

ของเรานมแม่มีน้อยเลยใช้นมผงผสมด้วย ตอนนี้น้องได้1เดือนกับ12วันแล้วคะ ช่วงหลังๆม่นี้ไม่ค่อยถ่ายเลยค่ะ บางครั้งสองสามวันถ่ายทีนึ่งเมื่อก่อนถ่ายทุกวันช่วงสองอาทิตย์นี้สองสามวันถ่ายแต่น้องเบ่งถ่ายทุกวัน เบ่งตลอด เพราะน้องถ่ายยากหรอคะหรือว่ายังไงเราควรเปลี่ยนนมดีไหมคะ แต่น้องตดตลอดเหมือนเดิมค่ะ แค่ไม่ค่อยถ่าย ถ้าวันไหนถ่ายก็แค่1ครั้งเองคะ น้องเบ่งจนร้องไห้นอนไม่ได้เลยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ