68 ตอบกลับ

ทุกครั้งที่พบหมอคะ สิทประกันสังคม โรงบาล นวมิน 9 คะ

บ้านนี้ฝากคลินิคซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ

เราซาวด์ทุกครั้งที่ไปพบหมอค่ะ พบเดือนละครั้ง

บ้านนี้ซาวด์ไป6ครั้งแล้วค่ะตอนนี้36+3วีคค่ะ

แล้วแต่โรงพยาบาลค่ะ บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือน

เราฝากคลีนิคซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่

บ้านนี้ฝากคลีนิกซาวทุกครั้งที่มีนัดค่ะ

22wซาว์ดไป3ครั้งคะซาว์ดเองที่คลินิค1ครั้ง

VIP Member

ตอนนี้ 7เดือน ซาวน์ไปเกือบ10ครั้งแล้วค่ะ

VIP Member

ของเราครั้งเดียวเองคะ จนตอนนี้ 39wแล้ว