อาหารคนท้อง #11week

#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ แม่ๆค่ะ พอดีมีการอยากอาหารมากๆ ตั้งแต่ท้องก็พยายามมาตลอดที่กินของดีมีประโยชน์หลีกเลี่ยงอาหารไม่มีประโยชน์ แต่ตอนนี้ทานอาหารไม่ได้รู้สึกเวียนหัว รู้สึกอยากกินมาม่าเผ็ดซึ่งรสจัดและมีโซเดียมสูงรู้ว่าไม่มีประโยชน์แต่การรับประทาน นานๆที มีผลหรืออันตรายกับลูกไหมค่ะ พยายามเลี่ยงสุดๆแล้วค่ะแม่ๆแต่ ไม่มีอะไรตกถึงท้องยิ่งไม่มีแรง หากพิมพ์ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ #ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ 🙏🙏

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ